Tashar Cajin Motar Lantarki EVSE Akwatin bango 32Amp tare da GB/T Cable 7KW 1Phase akwatin bangon gida
Dark Horse AC caja motar lantarki 7KW yana cikin kyakkyawan tsari.Yana goyan bayan GB/T20234, 7KW,220V, 32A, 3 ayyuka na zaɓi na zaɓi kamar toshe da kunnawa / Izinin katin RFID/APP sun sa ya dace sosai don cajin gida.Babban aikin cajin iko na mafi kyawun cajar mu na 7KW EV ya dace da kowane nau'in cajin abin hawa na lantarki.Kariyar Leakage, Haɓakawa zuwa Nau'in A 30mA AC (tsayi ɗaya) da IP65 mai hana ruwa da kariya ta UV ABS sun tabbatar da aminci da aminci.Yana ba abokan ciniki inganci, tsaro da ƙwarewar cajin abokantaka.
★Kariya da yawa Tabbatar Amintaccen Amfani - Tsaro koyaushe yana zuwa farko.Cajin motar mu na EV yana da kariyar kariya daga walƙiya, ɗigogi na yanzu, wuce gona da iri, over-zafi, Ƙarƙashin wutar lantarki, da Ƙarfin wutar lantarki, kamar yadda LED ya nuna ta mitar walƙiya.Zai kashe ta atomatik idan kowane yanayi mara kyau ya faru idan aka sami lahani ga motarka.
★Abun da ke hana wuta - Anti-konewa, ta yin amfani da kayan hana wuta don hana hatsarori
★KYAUTA MAI KYAU - Tabbacin CE, wanda ke sa rayuwar sabis ta daɗe, guntu mai wayo na ciki yana kare motarka da kewaye za ku iya amfani da shi da ƙarfin gwiwa.
★UNIVERSAL – Caja shine GB/T20234 masu yarda da iya cajin matasan / plug-in motocin lantarki.
★Mai hana yanayi don amfanin waje ko na cikin gida - Matsayi mai hana ruwa IP65. Sanya kuma matsar da cajar ku a ko'ina a kusa da gidan ku ciki da waje.
★Amintacce & Amintacce - Cajin mu suna da kariya ta yau da kullun, kariyar ƙarfin lantarki, kariyar ƙarancin wutar lantarki, kariyar yabo, kariya mai zafi.
★Ƙwararrun sabis na abokin ciniki - Ƙungiyar sabis na abokin ciniki na HENGYI yana ba da goyon bayan fasaha da garanti na watanni 12.Idan ba ku cika gamsuwa ba, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu warware muku shi!
Bayyanar Tsarin | Girma | 350(H) × 240(W) × 95(D) mm |
Interface mai amfani | Hasken nuni | |
Hanyar shigarwa | Nau'in Shigar da Nau'in/Mai Tsaye Mai Falo | |
Hanyar waya | Shiga & fita daga ƙasa | |
Tsawon igiya | 5M (16.4FT) misali, 7.5m / 10m ko wani girman da za a iya daidaitawa | |
Nauyi | 8.0kg (ciki har da bindigar caji) | |
Ƙimar Lantarki | Wutar shigar da wutar lantarki | 220V |
Yawanci | 45-65Hz | |
Ƙimar wutar lantarki | 7KW | |
Daidaiton aunawa | Bayani: OBM 1.0 | |
Fitar wutar lantarki | AC220± 20% | |
Fitar halin yanzu | 32A | |
Ikon jiran aiki | 3KW | |
Aiki | Hasken nuni | EE |
Nunawa | NO | |
Kariya | Daidaitaccen ƙira | GB/T 20234 |
Kariya | Kariyar wuce gona da iri, kariyar ƙarancin ƙarfi, kariya mai nauyi, gajeriyar kariyar kariyar, kariya ta ƙasa, akan kariyar zafin jiki, kariyar walƙiya, nau'in kariya ta leaka A 30mA | |
Yanayin Aiki | Yanayin aiki | -40-+65 ℃ |
Humidity Aiki | 5% -95% babu condensation | |
Tsayin aiki | ≤3000m | |
darajar IP | Saukewa: IP65 | |
Yanayin sanyaya | Yanayin sanyaya | |
Aiwatar da | Na cikin gida/waje, Babu ƙura mai ɗaukar nauyi, babu iskar gas, babu fashewar iskar gas, babu girgiza mai ƙarfi | |
Kariya ta musamman | Juriya UV | |
Farashin MTBF | ≥100000H | |
Na zaɓi | Abubuwan shigarwa | Tsaya ginshiƙi (daidaita) |
Sadarwar sadarwa | WIFI/4G/OCPP1.6/LAN (daidaita) | |
RFID | 2 katunan mai amfani (keɓance) | |
Kariyar zubewa | Haɓaka zuwa Nau'in A 30mA AC (tsayi ɗaya) | |
Daidaita lodin gida | DLB (daidaita) | |
Socket kanti | Canja kebul na caji zuwa soket (ba ya goyan bayan mizanin SAE) | |
Kaddarorin samfur | APP (daidaita) |